Simple message (1.0.0-beta6) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Layout
vi: Bố cục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Sender
vi: Người gửi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Read
vi: Đọc

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
