Simple Page Manager (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Page
fil: Pahina

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu
