Simple Page Manager (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Description
vi: Mô tả

en: page
vi: trang

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Access
vi: Truy cập

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Layout
vi: Bố cục

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Page
vi: Trang

en: Role
vi: Vai trò

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Permission
vi: Quyền

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Access type
vi: Kiểu truy cập

en: Access options
vi: Tùy chọn truy cập

en: Parent link
vi: Liên kết cấp cha

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
