Simple social icons (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Url
ta: முகவரி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Source
ta: மூலம்

en: About
ta: பற்றி
