Simple Feedback Survey (8.x-2.0-alpha11) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Other
vi: Khác

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
