Simple Feedback Survey (8.x-2.0-alpha17) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -
