SimpleBlog (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Image
cy: Delwedd

en: Help
cy: Cymorth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd
