SimpleBlog (8.x-1.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
