SimpleLogin (7.1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Color
ta: நிறம்
