Simplenews (3.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Access
ta: அணுகு

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
