Simplenews (8.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (46 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം
