Simplenews (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (41 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: Updated
fil: Nabago

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Published
fil: Inilathala

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: Account
fil: Akawnt

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
