Simplenews Stats (8.x-1.0-beta11) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Action
vi: Thao tác

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Click
vi: Nhấn

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
