Simplifying (2.0.4) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Edit
vi: Sửa

en: Parents
vi: Cấp trên

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Manage
vi: Quản lý

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Comment fields
vi: Các trường dành cho lời bình
