Simply Signups (8.x-3.1) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Size
ta: அளவு

en: Number
ta: எண்

en: Weight
ta: எடை

en: Multiple select
ta: பல தெரிவு

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: status
ta: நிலை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: configure
ta: முறையமை

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: About
ta: பற்றி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: The default value for this field, used when creating new content.
ta: இப்புலத்தில், பயனர் புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கும் போது இருக்கவேண்டிய இயல்பான மதிப்பு.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
