Simply Signups (8.x-3.1) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Size
vi: Dung lượng

en: Number
vi: Số

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Multiple select
vi: Chọn nhiều mục

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: remove
vi: xóa

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: status
vi: trạng thái

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Fields
vi: Các trường

en: configure
vi: cấu hình

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Maximum
vi: Tối đa

en: download
vi: tải xuống

en: operations
vi: thao tác

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Rows
vi: Số dòng

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Hidden
vi: Ẩn

en: published
vi: đã xuất bản

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Select
vi: Chọn

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Remove field
vi: Gỡ bỏ trường

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Columns
vi: Các cột

en: Go back
vi: Quay lại

en: About
vi: Giới thiệu

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Edit field
vi: Chỉnh sửa trường dữ liệu

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.

en: Required field
vi: Trường bắt buộc

en: The default value for this field, used when creating new content.
vi: Giá trị mặc định của trường này, được dùng khi tạo nội dung mới.

en: Radio
vi: Rađiô

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
