simplytest.me (8.x-3.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: On
ta: சரி

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Off
ta: இல்லை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Source
ta: மூலம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
