simplytest.me (8.x-3.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Delete
vi: Xóa

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: On
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Off
vi: Tắt

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Source
vi: Nguồn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Patches
vi: Đắp vá

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang
