simplytest.me (8.x-3.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Delete
cy: Dileu

en: On
cy: Ymlaen

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Submissions
cy: Cyflwyniadau

en: Admin
cy: Gweinydd
