simplytest.me (8.x-4.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Context
ta: சூழல்

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
