Sirv (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: About
ta: பற்றி

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
