Site Module (2.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Fields
vi: Các trường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Bar
vi: Thanh

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Example
vi: Ví dụ

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Labels
vi: Nhãn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Site information
vi: Thông tin website

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Reason
vi: Lí do

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Install profile
vi: Hồ sơ cài đặt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Current password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Site Information
vi: Thông tin website
