Site Module (2.0.0-beta4) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Explanation or submission guidelines
ml: വിശദീകരണം അഥവാ സമർപ്പണത്തിനുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Support
ml: പിന്തുണ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു
