Site Module (2.0.0-beta9) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Site
ta: தளம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: General
ta: பொது

en: Property
ta: பண்பு

en: Full
ta: முழு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: About
ta: பற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Install profile
ta: நிறுவுதல் தொகுப்பு

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
