Site Module (2.1.0-beta3) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Log
te: చిట్టా

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Open
te: తెరువు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: Created
te: సృష్టితం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: General
te: సాధారణ

en: Full
te: పూర్తి

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: About
te: గురించి

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం
