Site Module (2.2.0-rc3) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Install profile
fil: Iinstala ang profile

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat
