Site Assistant (1.1.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
