Site Assistant (10.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
