Site Audit (8.x-2.2) - en to is translation catalogue (52 entries)

en: Title
is: Titill

en: Status
is: Staða

en: Content
is: Innihald

en: Value
is: Gildi

en: Development
is: Þróun

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: Enabled
is: Virkt

en: Action
is: Aðgerð

en: Name
is: Nafn

en: Summary
is: Samantekt

en: Views
is: Gagnasýn

en: Path
is: Slóð

en: Paths
is: Slóðir

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Vocabulary
is: Orðaforði

en: Severity
is: Alvarleiki

en: Warning
is: Viðvörun

en: Users
is: Notendur

en: Content Type
is: Efnisgerð

en: Information
is: Upplýsingar

en: A comma-separated list of file names for phploc to check
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phploc á að athuga

en: A comma-separated list of file names for phploc to exclude
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phploc á að hunsa

en: Comma-separated string of valid source code filename extensions checked by phpmd
is: Listi af strengjum aðskilin með kommu yfir skráarendingar á frumkóða sem phpmd á að athuga

en: A comma-separated list of file names for phpcpd to check
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phpcpd á að athuga

en: A comma-separated list of file names for phpcpd to exclude
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phpcpd á að hunsa

en: A comma-separated list of file names for phpdcd to check
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phpdcd á að athuga

en: A comma-separated list of file names for phpdcd to exclude
is: Listi aðskilin með kommu yfir skráarnöfn sem phpdcd á að hunsa

en: Folder Structure
is: Möppustrúktúr

en: sites.php does not exist.
is: sites.php finnst ekki.

en: sites/sites.php is a symbolic link.
is: sites/sites.php er symbólískur tengill.

en: Used Backends
is: Nota bakenda

en: The site is not stored in Git.
is: Vefurinn er ekki vistaður í Git.

en: Missing phpcs.
is: phpcs vantar.

en: Line, Column
is: Lína, dálkur

en: Missing phpcpd.
is: phpcpd vantar.

en: File: Lines
is: Skrá: Línur

en: Run phpdcd on custom code.
is: Keyra phpdcd á séraðlagaðan kóða.

en: Missing phpdcd.
is: phpdcd vantar.

en: No dead code code found by PHP Dead Code Detector
is: Enginn dauður kóði fannst með PHP Dead Code Detector

en: Lines Of Code
is: Línur af kóða

en: PHP Lines of Code
is: PHP línur af kóða

en: Missing phploc.
is: phploc vantar.

en: File/Directory: @filename
is: Skrá/Mappa: @filename

en: Missing phpmd.
is: phpmd vantar.

en: Size of public:// folder
is: Stærðin á public://möppunni

en: Determine the size of public:// folder.
is: Ákvarða stærðina á public:// möppunni.

en: Unable to determine size of public://!
is: Ekki tókst að ákvarða stærðina á public://!

en: Drupal Cron frequency is set to mare than 24 hours.
is: Tíðni á Drupal Cron er sett á meira en 24 klst.

en: No API key provided.
is: Engin API lykill veittur.

en: No url provided.
is: Engin vefslóð veitt.

en: www.googleapis.com did not provide valid json; raw result: @message
is: www.googleapis.com skilaði ekki gildu json; hrá niðurstaða: @message
