Site Complexity (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Blocks
fil: Mga tipak
