SiteInfo (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Country
ta: நாடு

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Node
ta: கணு

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்
