SiteInfo (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: File system
ml: ഫയൽ സിസ്റ്റം
