Sitemap (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: View
fil: Tingnan

en: Books
fil: Mga aklat

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Forum settings
fil: Mga pagtatakda ng pagpupulong
