Sitemap (8.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: View
ta: நோக்குக
