Sitemap (8.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: View
te: చూడు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Menu name
te: మెనూ పేరు
