Site Meta (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Name
vi: Tên

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Existing system path
vi: Đường dẫn hệ thống đang có

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Alias
vi: Tên giả

en: About
vi: Giới thiệu
