Sitewide Alerts (2.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: View
ta: பார்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
