Skilling (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (46 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Book
fil: Aklat

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Add child page
fil: Magdagdag ng nasa ilalim na pahina

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Account
fil: Akawnt

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
