Skilling (8.x-1.5) - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെൻ്റേഷൻ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Response
ml: പ്രതികരണം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
