Skilling (8.x-1.7) - en to cy translation catalogue (92 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Categories
cy: Categorïau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: Message
cy: Neges

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Book
cy: Llyfr

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Add child page
cy: Ychwanegu tudalen plant

en: All
cy: I gyd

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Explanation
cy: Eglurhad

en: Up
cy: I fyny

en: Details
cy: Manylion

en: Send
cy: Anfon

en: Code
cy: côd

en: Calendar
cy: Calendr

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Order
cy: Trefn

en: Close
cy: Yn agos

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Clear
cy: Clir

en: Message:
cy: Neges:

en: Today
cy: Heddiw

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: Finished
cy: Wedi gorffen

en: Submissions
cy: Cyflwyniadau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Attached files
cy: Ffeiliau sydd ynghlwm

en: Offset
cy: Ongli

en: Account
cy: Cyfrif

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Grouping field
cy: Maes dosbarthiad

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Notes:
cy: Nodiadau:

en: Caches cleared.
cy: Storfa wedi clirio

en: Image style
cy: Arddull delwedd
