Skinr (8.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: type
ta: வகை

en: status
ta: நிலை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: module
ta: மட்டு

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Operation
ta: செயல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: any
ta: எதுவும்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
