Skinr (8.x-2.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (42 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: type
fil: uri

en: status
fil: katayuan

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: any
fil: kahit ano

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
