Skinr (8.x-2.0-alpha2) - en to gu translation catalogue (45 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: enable
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Delete group
gu: જૂથ રદ કરો

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: type
gu: પ્રકાર

en: status
gu: સ્થિતિ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: Add group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Operation
gu: કાર્યો

en: any
gu: કોઈપણ

en: disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: About
gu: વિશે

en: Uses
gu: ઉપયોગો
