Skinr (8.x-2.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
