Skribble Digital Signatur Integration (1.0.2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: File
ta: கோப்பு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Signatures
ta: கையொப்பங்கள்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Number of rows: @rows
ta: வரிசைகளின் எண்ணிக்கை: @rows
