Slick Carousel (8.x-1.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Group
vi: Nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Yes
vi: Có

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Vertical
vi: Dọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Rows
vi: Số dòng

en: Randomize
vi: Ngẫu nhiên

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Fade
vi: Mờ

en: No caching
vi: Không tạo bộ đệm

en: Grid
vi: Lưới

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Split
vi: Xẻ

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: About
vi: Giới thiệu

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Classic
vi: Cổ điển

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
