Slick Browser (8.x-2.0) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Top
vi: Đầu

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Bottom
vi: Cuối

en: Published
vi: Đã công bố

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Info
vi: Thông tin

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Grid
vi: Lưới

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: File Type
vi: Kiểu tập tin

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
