SliderWidget (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Default
ta: இயல்பான

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Style
ta: பாணி

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Blue
ta: நீலம்

en: About
ta: பற்றி

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
