Small ads (2.0.1) - en to vi translation catalogue (75 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Types
vi: Các kiểu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: ID
vi: Mã

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Good
vi: Tốt

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Desc
vi: Giảm dần

en: @count comments
vi: @count bình luận

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: next ›
vi: sau ›

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: plus
vi: cộng

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: @count months
vi: @count tháng

en: Global
vi: Chung

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Free
vi: Rảnh

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Only of the type(s)
vi: Chỉ thuộc kiểu

en: Keyword relevance
vi: Từ khóa có liên quan

en: Number of comments
vi: Số phản hồi

en: Member
vi: Thành viên

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: More...
vi: Thêm...

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Comment count
vi: Số bình luận

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Stub
vi: Còn sơ khai

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Ad Type
vi: Loại Quảng cáo
