Small ads (8.x-1.0-beta11) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Languages
fil: Mga wika

en: @count months
fil: @count buwan

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na
